Siyasa
-
Iyalan Wani Malamin Musulunci Daga Zariya Na Neman Taimako Bayan Ya ɓace A Abuja
Iyalan Sheikh Khalifa Sani Abdulkadir, wani sanannen malamin addinin Musulunci daga Zariya a Jihar Kaduna, sun bayyana damuwa kan ɓacewarsa…
Read More » -
Ƙungiyar NDF Ta Goyi Bayan Kalaman Gwamnan Bauchi Kan Matsin Lamba Ga Jam’iyyun Adawa
Ƙungiyar farar hula ta Nigeria Democratic Front (NDF) ta yaba wa Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Abdulkadir Mohammed, bisa yadda ya…
Read More » -
Ƙungiyoyi Na Zargin Gwamnatin Tarayya Da Raunana Dimokuraɗiyya Da Shugabanci a Bauchi
Wasu ƙungiyoyin farar hula da na wayar da kan jama’a a Jihar Bauchi sun zargi Gwamnatin Tarayya da ɗaukar matakai…
Read More »