Labaranyau
-
Siyasa
Ƙungiyar Yakubun Bauchi Ambassador’s Forum Ta Mara Wa Hon. Yakubu Adamu, PhD Baya A Takarar Gwamnan Bauchi A 2027
Ƙungiyar Yakubun Bauchi Ambassador’s Forum ta bayyana goyon bayanta ga Hon. Yakubu Adamu, PhD, a matsayin wanda take ganin zai…
Read More » -
Siyasa
Gwamnatin Bauchi ƙarƙashin Sanata Bala Abdulkadir Mohammed na Aiwatar da Manyan Ayyukan Hanyoyi da Gadoji domin Haɓaka Ci gaban Karkara da Masana’antu
Gwamnatin Jihar Bauchi ta ce tana ci gaba da aikin gina gada da hanya da ke haɗa Digare zuwa Diji,…
Read More » -
Siyasa
SSA Atiku Isah Ya Samu Yabo Kan Rawar Da Ya Taka Wajen Tallafa Wa Matasa A Mulkin PDP
Muna amfani da wannan dama wajen yaba da godiya ta musamman ga SSA Atiku Isah bisa kokarinsa, jajircewarsa da kuma…
Read More » -
Siyasa
PDP Ta Musanta Jita-Jitar Cewa Gwamnan Bauchi Na Shirin Sauya Sheƙa
Jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP) a Jihar Bauchi ta yi watsi da rahotannin da ke cewa Gwamnan jihar, Sanata Bala…
Read More » -
Siyasa
Iyalan Wani Malamin Musulunci Daga Zariya Na Neman Taimako Bayan Ya ɓace A Abuja
Iyalan Sheikh Khalifa Sani Abdulkadir, wani sanannen malamin addinin Musulunci daga Zariya a Jihar Kaduna, sun bayyana damuwa kan ɓacewarsa…
Read More » -
Siyasa
Ƙungiyar NDF Ta Goyi Bayan Kalaman Gwamnan Bauchi Kan Matsin Lamba Ga Jam’iyyun Adawa
Ƙungiyar farar hula ta Nigeria Democratic Front (NDF) ta yaba wa Gwamnan Jihar Bauchi, Bala Abdulkadir Mohammed, bisa yadda ya…
Read More » -
Siyasa
Ƙungiyoyi Na Zargin Gwamnatin Tarayya Da Raunana Dimokuraɗiyya Da Shugabanci a Bauchi
Wasu ƙungiyoyin farar hula da na wayar da kan jama’a a Jihar Bauchi sun zargi Gwamnatin Tarayya da ɗaukar matakai…
Read More »


